| Tên máy: | Dell XPS 13 9370 |
| CPU: | Core i5-8250U ( 1.6GHz, up to 3.4GHz, 6MB Cache ), 4 nhân, 8 luồng |
| RAM: | 8GB DDR4 2133MHz ( Max 8GB ) |
| Ổ cứng: | 256GB NVMe SSD |
| Hệ điều hành: | Microsoft Window 10, 11 Bản Quyền |
| Đồ họa: | Intel® HD Graphics 620 |
| Màn hình: | 13.3 inch FHD ( 1920 x 1080 ) |
| Cổng kết nối: | 2 x Thunderbolt 3 (USB Type-C) with Power Delivery, USB 3.1 Gen 1 (USB Type-C) port with Power Delivery/DisplayPort, headphone and microphone combo, SD Reader |
| LED phím: | Có |
| Pin: | 52WH, 4-5 giờ |
| Kích thước: | 11.63 x 199.24 x 301.76 (mm) |
| Cân nặng: | 1.27kg |
| Xuất xứ: | Xách tay Mỹ |
| Bảo hành: | 06 tháng |
| Ngoại hình: | 98% |
Đang cập nhật...