| Tên máy: | Dell Latitude 7420 Core i7 |
| CPU: | Core i7-1185G7 ( 3.0GHz, up to 4.8GHz, 4MB ), 4 Nhân, 8 Luồng |
| RAM: | 16GB DDR4 4267MHz ( Max 16GB ) |
| Ổ cứng: | 256GB NVMe SSD |
| Hệ điều hành: | Microsoft Window 10, 11 Bản Quyền |
| Đồ họa: | Intel® UHD Graphics for 11th Gen Intel® Processors |
| Màn hình: | 14.0 inch FHD ( 1920 x 1080 ), Cảm Ứng Xoay 360 |
| Cổng kết nối: | USB 3.2 Gen 1 port with PowerShare, 2 x Thunderbolt 4 ports with DisplayPort Alt Mode/USB4/Power Delivery, Jack 3.5, HDMI 2.0, microSD-card |
| LED phím: | Có |
| Pin: | 3 cells, 4 giờ |
| Kích thước: | 321.35 x 208.69 x 17.27 (mm) |
| Cân nặng: | 1.22 kg |
| Xuất xứ: | Xách tay Mỹ |
| Bảo hành: | 06 tháng |
| Ngoại hình: | 98% |
Đang cập nhật