| Tên máy: | Dell Latitude 7320 Aluminium Màu Bạc |
| CPU: | Core i5-1145G7 ( 2.6GHz, up to 4.4GHz, 8MB Cache ), 4 nhân 8 luồng |
| RAM: | 16GB DDR4 3200MHz ( Onboard ) |
| Ổ cứng: | 256GB NVMe SSD |
| Hệ điều hành: | Microsoft Window 10, 11 Bản Quyền |
| Đồ họa: | Intel Iris Xe Graphics |
| Màn hình: | 13.3 inch FHD ( 1920 x 1080 ), IPS Cảm Ứng |
| Cổng kết nối: | USB 3.2 Gen 1 port with PowerShare, 2 x Thunderbolt 4 ports with DisplayPort Alt Mode/USB4/Power Delivery, Jack 3.5, HDMI 2.0, microSD-card |
| LED phím: | Có |
| Pin: | 4 cells, 4 giờ |
| Kích thước: | 306.50 x 199.5 x 16.71 (mm) |
| Cân nặng: | 1.29 kg |
| Xuất xứ: | Xách tay Mỹ |
| Bảo hành: | 12 tháng |
| Ngoại hình: | 98% |
Đang cập nhật....