| Tên máy: | Dell Latitude 7410 2 IN 1 |
| CPU: | Core i7-10610U ( 1.8GHz, up to 4.9GHz, 8MB Cache ), 4 nhân, 8 luồng |
| RAM: | 16GB DDR4 2666MHz ( Max 16GB ) |
| Ổ cứng: | 512GB NVMe SSD |
| Hệ điều hành: | Microsoft Window 10, 11 Bản Quyền |
| Đồ họa: | Intel® HD Graphics 620 |
| Màn hình: | 14.0 inch FHD ( 1920 x 1080 ), Cảm Ứng Xoay 360 |
| Cổng kết nối: | 2 x USB 3.2 Gen 1 Type-A ports, one with PowerShare, 2 x USB 3.2 Gen 2 Type-C ports with Power Delivery, DisplayPort over USB Type-C, and Thunderbolt 3, Universal Audio Jack, HDMI 2.0, micro-SD Card reader |
| LED phím: | Có |
| Pin: | 3 cells, 5 giờ |
| Kích thước: | 321.35 x 208.69 x 17.07 mm |
| Cân nặng: | 1.46 kg |
| Xuất xứ: | Xách tay Mỹ |
| Bảo hành: | 12 tháng |
| Ngoại hình: | 99% |
Đang cập nhật...