| Tên máy: | Dell Latitude 7490 Core i5 |
| CPU: | i5-8350U ( 1.7GHz, up to 3.6GHz, 6MB Cache ), 4 nhân, 8 luồng |
| RAM: | 8GB DDR4 2400MHz ( Max 32GB ) |
| Ổ cứng: | 256GB M.2 SSD |
| Hệ điều hành: | Microsoft Window 10, 11 Bản Quyền |
| Đồ họa: | Intel® HD Graphics 620 |
| Màn hình: | 14.0 inch FHD ( 1920 x 1080 ), IPS |
| Cổng kết nối: | 3 x USB 3.1 Gen1, USB Type-C, HDMI, Khe SIM, MultiMedia card reader (SD 4.0), LAN |
| LED phím: | Có |
| Pin: | 3 cells, 4 giờ |
| Kích thước: | 331 x 220 x 17 (mm) |
| Cân nặng: | 1.4 kg |
| Xuất xứ: | Xách tay Mỹ |
| Bảo hành: | 06 tháng |
| Ngoại hình: | 97% |
Đang cập nhật...