| Tên máy: | Dell Latitude 7390 Core i5 |
| CPU: | Core i5-8350U ( 1.7GHz, up to 3.6GHz, 6MB Cache ), 4 nhân, 8 luồng |
| RAM: | 8GB DDR4 2400 MHz ( Max 32GB ) |
| Ổ cứng: | 180GB M.2 SSD |
| Hệ điều hành: | Microsoft Window 10, 11 Pro Bản Quyền |
| Đồ họa: | Intel® UHD Graphics 620 |
| Màn hình: | 13.3 inch Full HD ( 1920 x 1080 ) |
| Cổng kết nối: | 2 x USB 3.0, USB Type C, HDMI, Cổng mạng LAN, SmartCard Reader, Jack 3.5, Khe SIM |
| LED phím: | Có |
| Pin: | 3 cells, 4 giờ |
| Kích thước: | 304.8 x 207.95 x 16.3 ( mm ) |
| Cân nặng: | Từ 1.17 kg |
| Xuất xứ: | Xách tay Nhật |
| Bảo hành: | 06 tháng |
| Ngoại hình: | 98% |
Nội dung đang được cập nhập...