| Tên máy: | Dell Latitude 5410 Thế Hệ 10 |
| CPU: | Core i7-10610U ( 1.8GHz, up to 4.9GHz, 8MB Cache ), 4 nhân, 8 luồng |
| RAM: | 16GB DDR4 2666MHz ( Max 32GB ) |
| Ổ cứng: | 512GB NVMe SSD |
| Hệ điều hành: | Microsoft Window 10, 11 Bản Quyền |
| Đồ họa: | Intel® UHD Graphics for 10th Gen Intel® Processors |
| Màn hình: | 14.0 inch FHD ( 1920 x 1080 ), IPS |
| Cổng kết nối: | 3 x USB 3.1, USB Type-C port with DisplayPort Alt Mode/Thunderbolt 3, HDMI, LAN, microSD card slot, |
| LED phím: | Có |
| Pin: | 3 cells, 4 giờ |
| Kích thước: | 323.05 x 216 x 20.26 mm |
| Cân nặng: | 1.52 kg |
| Xuất xứ: | Xách tay Mỹ |
| Bảo hành: | 12 tháng |
| Ngoại hình: | 98% |
Đang cập nhật...