| Tên máy: | Dell Latitude E7240 Core i7 thế hệ 4 |
| CPU: | i7-4600U (2.1GHz, up to 3.3GHz, 4MB), 2 cores, 4 threards |
| RAM: | 8GB DDR3L 1600 MHz ( Max 16GB ) |
| Ổ cứng: | 256GB SSD |
| Hệ điều hành: | Microsoft Window 10 Pro |
| Đồ họa: | Intel® 4400 . HD Graphics |
| Màn hình: | 12.5 inch HD ( 1366 x 768 ), chống chói |
| Cổng kết nối: | 3 x USB 3.0, 1 HDMI, 1 SmartCard Reader, 1 x LAN, 1 x Jack 3.5, 1 x Mini DisplayPort |
| LED phím: | Có |
| Pin: | 6 cells, 3 giờ |
| Kích thước: | 310.5 x 211 x 20 (mm) |
| Cân nặng: | 1.4 kg |
| Xuất xứ: | Xách tay Mỹ |
| Bảo hành: | 06 tháng |
| Ngoại hình: | 98% |
Đang cập nhật..