| Tên máy: | Dell Latitude E6440 Core i7 Card rời 2GB |
| CPU: | i7-4600M (2.9GHz, up to 3.6GHz, 4MB), 2 cores, 4 threards |
| RAM: | 8GB DDR3L 1600 MHz ( Max 32GB ) |
| Ổ cứng: | 128GB SSD |
| Hệ điều hành: | Microsoft Window 10 Pro |
| Đồ họa: | Intel® 4600 . HD Graphics + AMD Radeon 8690M with 2GB vRAM |
| Màn hình: | 14.0 inch HD ( 1366 x 768 ), chống chói |
| Cổng kết nối: | 4 x USB 3.0, 1 x VGA, 1 x HDMI, 1 x LAN, 1 x CardReader, 1 x DVD, 1 x Jack 3.5 |
| LED phím: | Không |
| Pin: | 6 cells, 2 giờ |
| Kích thước: | 338 x 232 x 31 (mm) |
| Cân nặng: | 2.2 kg |
| Xuất xứ: | Xách tay Mỹ |
| Bảo hành: | 06 tháng |
| Ngoại hình: | 97% |
Đang cập nhật..