| Tên máy: | Dell Latitude E5270 Core i7 Nhỏ Gọn |
| CPU: | Core i7-6600U (2.6GHz, up to 3.4GHz, 4MB), 2 nhân, 4 luồng |
| RAM: | 8GB DDR4 2133MHz ( Max 16GB ) |
| Ổ cứng: | 256GB M.2 SSD |
| Hệ điều hành: | Microsoft Window 10, 11 Bản Quyền |
| Đồ họa: | Intel® HD Graphics 520 |
| Màn hình: | 12.5 inch HD ( 1366 x 768 ) |
| Cổng kết nối: | 3 x USB 3.0, VGA, LAN, HDMI, Jack 3.5 |
| LED phím: | Không |
| Pin: | 3 cells, 3 giờ |
| Kích thước: | 310 x 215 x 22.6 (mm) |
| Cân nặng: | 1.5 kg |
| Xuất xứ: | Xách tay Nhật |
| Bảo hành: | 06 tháng |
| Ngoại hình: | 98% |
Đang cập nhật..