| Tên máy: | Dell Latitude 5491 Hiệu Năng Cao |
| CPU: | Core i7-8850H ( 2.6 GHz, up to 4.3 GHz, 9MB Cache ), 6 nhân, 12 luồng |
| RAM: | 16GB DDR4 2400MHz ( Max 32GB ) |
| Ổ cứng: | 256GB NVMe SSD |
| Hệ điều hành: | Microsoft Window 10, 11 Bản Quyền |
| Đồ họa: | Intel® UHD Graphics 630 |
| Màn hình: | 14.0 inch FHD ( 1920 x 1080 ), chống chói |
| Cổng kết nối: | 3 x USB 3.1 Gen 1, HDMI, LAN, Jack Audio, uSIM card slot, SD 4.0 memory card reader |
| LED phím: | Có |
| Pin: | 4 cells, 3 giờ |
| Kích thước: | 333.4 x 228.9 x 20.3 (mm) |
| Cân nặng: | 1.65 kg |
| Xuất xứ: | Xách tay Mỹ |
| Bảo hành: | 06 tháng |
| Ngoại hình: | 98% |
Đang cập nhật....