| Tên máy: | Dell Latitude 7430 năm 2023 |
| CPU: | Core i7-1270P( 3.5GHz, up to 4.8GHz, 12MB Cache ), 12 nhân, 16 luồng |
| RAM: | 32GB DDR4 3200MHz ( Max 16GB ) |
| Ổ cứng: | 512GB NVMe SSD |
| Hệ điều hành: | Microsoft Window 10, 11 Bản Quyền |
| Đồ họa: | Intel® Iris® Xe Graphics eligible |
| Màn hình: | 14 inch FHD ( 1920 x 1080 ), IPS |
| Cổng kết nối: | 2 x USB Type-C Thunderbolt 4.0 ports with Power Delivery and DisplayPort 1.4 Alt mode, USB 3.2 Gen 1 port with PowerShare, audio port, HDMI 2.0, microSIM-card |
| LED phím: | Có |
| Pin: | 3 cells, 5 giờ |
| Kích thước: | 321.35 x 208.69 x 16.90 mm |
| Cân nặng: | 1.27kg |
| Xuất xứ: | Xách tay Mỹ |
| Bảo hành: | 06 tháng |
| Ngoại hình: | 98% |
Đang cập nhật.....