| Tên máy: | Dell Latitude E7270 Core i5 |
| CPU: | i5-6300U (2.4GHz, up to 3.0GHz, 3MB), 2 cores, 4 threards |
| RAM: | 8GB DDR4 2133MHz ( Max 16GB ) |
| Ổ cứng: | 256GB SSD |
| Hệ điều hành: | Microsoft Window 10 Pro |
| Đồ họa: | Intel® 520 . HD Graphics |
| Màn hình: | 12.5 inch HD ( 1366 x 768 ) |
| Cổng kết nối: | 3 x USB 3.1, HDMI, RJ-45, DisplayPort, Card Reader |
| LED phím: | Có |
| Pin: | 3 cells, 3 giờ |
| Kích thước: | 310.5 x 215.15 x 18.85 ( mm ) |
| Cân nặng: | 1.3 kg |
| Xuất xứ: | Xách tay Mỹ |
| Bảo hành: | 06 tháng |
| Ngoại hình: | 98% |
Nội dung đang được cập nhật..