| Tên máy: | Dell Latitude E5480 Chip HQ |
| CPU: | Core i5-6440HQ (2.6GHz, up to 3.5GHz, 6MB), 4 nhân, 4 luồng |
| RAM: | 8GB DDR4 2400MHz ( Max 32GB ) |
| Ổ cứng: | 128GB M.2 SSD |
| Hệ điều hành: | Microsoft Window 10, 11 Bản Quyền |
| Đồ họa: | Intel® HD Graphics 630 |
| Màn hình: | 14.0 inch FHD ( 1920 x 1080 ), chống chói |
| Cổng kết nối: | 3 x USB 3.1 GEN 1, USB Type-C, VGA, HDMI, Tai nghe / MicroPhone, LAN, SmartCard 4.0, Khe sim |
| LED phím: | Có |
| Pin: | 3 cells, 3 giờ |
| Kích thước: | 333.4 x 228.9 x 22.45 (mm) |
| Cân nặng: | 1.6 kg |
| Xuất xứ: | Xách tay Mỹ |
| Bảo hành: | 06 tháng |
| Ngoại hình: | 98% |
Đang cập nhật...