| Tên máy: | Dell Latitude E5270 Core i5 |
| CPU: | i5-6200U (2.3GHz, up to 2.8GHz, 3MB), 2 cores, 4 threards |
| RAM: | 4GB DDR4 2133MHz ( Max 16GB ) |
| Ổ cứng: | 256GB M.2 SSD |
| Hệ điều hành: | Microsoft Window 10 Pro |
| Đồ họa: | Intel® 520 . HD Graphics |
| Màn hình: | 12.5 inch HD ( 1366 x 768 ), chống chói |
| Cổng kết nối: | 3 x USB 3.0, 1 x VGA, 1 x LAN, 1 x HDMI, 1 x Jack 3.5 |
| LED phím: | Không |
| Pin: | 3 cells, 3 giờ |
| Kích thước: | 310 x 215 x 22.6 (mm) |
| Cân nặng: | 1.5 kg |
| Xuất xứ: | Xách tay Nhật |
| Bảo hành: | 06 tháng |
| Ngoại hình: | 99% |
Đang cập nhật..