| Tên máy: | Dell Latitude 9520 Vỏ Nhôm Đẳng Cấp |
| CPU: | Core i7-1185G7 ( 3.0GHz, up to 4.8GHz, 4MB ), 4 Nhân, 8 Luồng |
| RAM: | 16GB DDR4 3200MHz ( Max 16GB ) |
| Ổ cứng: | 512GB NVMe SSD |
| Hệ điều hành: | Microsoft Window 10, 11 Bản Quyền |
| Đồ họa: | Intel® Iris® Xe Graphics |
| Màn hình: | 15 inch FHD ( 1920 x 1080 ), tấm nền IPS |
| Cổng kết nối: | 2 x USB Type-C Thunderbolt 4 ports with Power Delivery/DisplayPort Alt Mode/USB 4, USB 3.2 Gen 1 Type-A port with PowerShare, AHDMI 2.0 port, microSD 4.0, Wedge-shaped lock slotudio port, |
| LED phím: | Có |
| Pin: | 6 cells, 5 giờ |
| Kích thước: | 340.20 x 215.80 x 14.84 |
| Cân nặng: | 1.4 kg |
| Xuất xứ: | Xách tay Mỹ |
| Bảo hành: | 06 tháng |
| Ngoại hình: | 98% |
Đang cập nhật..